Trang chủ Forums IELTS Writing Fast&Furious Chữa Writing Miễn Phí

Chữa Writing Miễn Phí

• Author
    Profile photo of Jack
    Jack
    Keymaster

Mình thấy nhiều bạn trong form đăng kí có ghi là không biết gửi bài viết lên đâu để được chữa dùm.

Chúng mình có mở 1 cái diễn đàn để các bạn cùng chữa bài tại  http://chuawritingmienphi.com

Giới thiệu

————-

Chữa Writing miễn phí là một forums cùng học và chữa Writing. Điểm đặc biệt của forums này là: Mỗi khi góp ý cho bài essay của mem khác, bạn sẽ được cộng point. Và với point này, bạn được phép post bài của mình lên để được các thành viên còn lại nhận xét và chấm điểm. Chúng mình hy vọng với forum này, các mem của hội sẽ có 1 nơi để giải quyết vấn đề “bài viết xong chả ai chấm cho”.

————-

Hy vọng rằng sau khóa học này, chúng mình sẽ nhận được nhiều bài hơn nữa của các bạn gửi lên Chữa Writing miễn phí :)

Cảm ơn các bạn.

IELTS Veteran

Cám ơn Ads :)

IELTS Veteran

tksss ad nhiều nhé :x

IELTS Veteran

Thanks ad nhiều a

IELTS Veteran

Thank ad nhiều <3

IELTS Veteran

thank you so much

IELTS Veteran

admin có thể xem bài giùm mình và cho mình vài lời khuyên được không? Cảm ơn admin

You must be logged in to reply to this topic.

Review mới

Em tâm đắc nhất là khóa luyện thi IELTS Premium 6 tháng của IELTS Planet, tại vì với khóa học này em nghĩ mình sẽ có cơ hội học và hiểu sâu về IELTS nhiều hơn, khoảng thời gian luyện cũng có lộ trình cụ thể nhưng không quá là gấp rút, bản thân em cũng từng học trực tuyến trên mạng nên em cảm thấy rất là hiệu quả, mình có thể xem lại những video bài giảng sau khi học xong nữa nên em rất...Read more

Trường Nam ( chrisnam988)

Học viên Premium IELTS
IELTS Planet - Học IELTS online 2019