Trang chủ Forums Chữa bài IELTS Writing Chữa bài IELTS Task 1 IELTS Writing Task 1_The graph below gives information about the consumption of

IELTS Writing Task 1_The graph below gives information about the consumption of

• Author
    Profile photo of Thiện Tammao
    Thiện Tammao
    Participant

The graph below gives information about the consumption of drink beverages (in millions of litres per week), in Canada from 1990 to 2010.
    Summarize the information by selecting and reporting the main features, and make comparison where relevant.

IELTS Veteran

Chào Ad.
    Cho mình hỏi sao mình gửi bài này lâu rồi mà vẫn chưa được sửa vậy ad nhỉ?
    Cảm ơn nhiều.

IELTS Veteran

Chào bạn,

Trước hết, mình rất vui khi bạn dành thời gian để rèn luyện kĩ năng viết cho IELTS. Team IELTS Planet đang cố gắng đáp ứng mong muốn của các bạn, nhưmg vì đội ngũ nhân lực vẫn đang trong tình trạng phát triển nên tình trạng chậm trễ vẫn chưa thể tránh khỏi.
    Cảm ơn bạn đã kiên nhẫn. Mong rằng IELTS Planet có thể đồng hành cùng bạn trong suốt hành trình chinh phục kì thi này. Team sẽ rất vui lòng đón nhận phản hổi từ các bạn.

Chúc bạn nhiều thành công :)
    Bùi Khương Duy (Joey).

IELTS Veteran

Cảm ơn Joey nhiều nhé. Chúc các bạn hoàn thành tốt công việc và nhiều sức khỏe

You must be logged in to reply to this topic.

Review mới

Mình hứng thú với khoá premium ielts, với lộ trình 3 tháng và học phí là 1tr5 khá phù hợp với sinh viên học sinh và người có ít thời gian như mình. Mình đặc biệt thích phần chữa writing và speaking của ielts planet, khá chi tiết và dễ hiểu

Nhi Duong

Học viên Premium IELTS
IELTS Planet - Học IELTS online 2019