IELTS Planet - Học IELTS online

Trang chủ Forums IELTS Writing Fast&Furious Review ném đá khóa học IELTS Writing Fast & Furious

Review ném đá khóa học IELTS Writing Fast & Furious

• Author
    Profile photo of Hương Mysheo
    Hương Mysheo
    Participant

Là khóa học online interactive (tương tác) đầu tiên trên IELTS Planet nói riêng và trên cộng đồng IELTS nói chung, khóa này của mình không tránh khỏi sai sót. Ngoài việc mong các bạn lượng thứ, mình cũng mong mọi người nhiệt tình vào đây comment để mình rút kinh nghiệm cho những bài sau.

Nhận xét dìm hàng mình thì cứ tự nhiên, nhưng phải dựa trên tinh thần IELTS là logic, có supporting ideas và/hoặc ví dụ minh họa nhé.

Cảm ơn IELTS planet và các bạn trên hành tinh IELTS,

Hương Mysheo (Michelle)

IELTS Veteran

vấn đề là youtube channel’s F&F writing có chứa các video tổng hợp đã ra

mà muốn xem các video đó đều phải log in web ieltsplanet.info

honestly chắc nhiều ng cũng muốn subscribe trên youtube để tiện theo dõi

đây nên là BUZZ mong ad xem xét

IELTS Veteran

Cảm ơn bạn Quang đã quan tâm đến các video của mình. Mình sẽ cân nhắc public các video của khóa học để mọi người tiện theo dõi.

Tuy nhiên, có một điểm mình muốn nói ở đây là, video phải được dùng với webinar, giống như thuốc phải uống đủ liều thì mới hiệu quả tối ưu được.

Việc hạn chế hiện nay là để các bạn có trải nghiệm về sự kết hợp này.

IELTS Veteran

Trước tiên mình xin cảm ơn các anh chị đã làm nên những video bổ ích như thế này. Bản thân mình thấy để làm ra những video này rất tốn thời gian và công sức và điều quan trọng là các anh chị là những ng tạo nên những video này nên các anh chị có quyền post ở nơi nào anh chị xem là hợp lí.

Mình đánh giá cao tinh thần vì mọi người của các anh chị.

You must be logged in to reply to this topic.

Review mới

Mình hứng thú với khoá premium ielts, với lộ trình 3 tháng và học phí là 1tr5 khá phù hợp với sinh viên học sinh và người có ít thời gian như mình. Mình đặc biệt thích phần chữa writing và speaking của ielts planet, khá chi tiết và dễ hiểu

Nhi Duong

Học viên Premium IELTS
IELTS Planet - Học IELTS online 2019