IELTS Planet - Học IELTS online

Trang chủ Forums IELTS Writing Fast&Furious Thắc mắc về mặt Kỹ Thuật

Thắc mắc về mặt Kỹ Thuật

• Author
    Profile photo of Jack
    Jack
    Keymaster

Post vào trong Top này nếu bạn gặp trục trặc khi học bài nhé ! (Không đăng nhập được, không xem video được …)

IELTS Veteran

Cảm ơn bạn Jack đã mở topic này để anh em vào report lỗi của web. Customer service tốt quá đi.

Tới giờ thì mình thấy web chạy vèo vèo, chưa bắt được lỗi nào cả. Sẽ tiếp tục săm soi.

IELTS Veteran

Mình xin chân thành cảm ơn những bài học quý báu của các bạn :). Hiện tại thì mình vừa xem được video introduction, xong thì không biết có phải do đứt cáp quang AA2 không mà không xem được video Ielts writing – Agree Disagree nữa, dù đã click trực tiếp vào link trong youtube T.T. Chắc mình đợi đến đêm muộn muộn truy cập lại vậy T.T

IELTS Veteran

Khong hieu sao minh khong xem va lam duoc phan quiz. Minh da hoc het cac video roi.

Ban kiem tra giup minh voi duoc khong?

Xin loi vi may minh hien tai khong go tieng viet co dau duoc.

Cam on rat nhieu!

IELTS Veteran

Mình vừa làm xong và thấy vẫn bt mà :?. Bạn k click được vào ô start hay không tìm thấy phần quiz??. Nếu bạn k tìm thấy thì vào cái ô tìm kiếm ở góc bên phải phía trên ý. T.T. Vừa mình tìm mãi không thấy mới phải click vào đó T.T. Tiện thể admin có thể làm ơn tạo 1 topic chuyên về hỏi đáp được không ạ?.T.T. Em muốn hỏi về những vđề xung quanh bài ielts nữa mà không biết hỏi vào đâu :(. Bên cạnh đó admin cho em xin tên đoạn nhạc trong những video với ạ :D.

• This reply was modified 4 years, 8 tháng ago by Profile photo of Dang Dinh Dat Dang Dinh Dat.

IELTS Veteran

@Cao Manh Long: Bạn đã click nút start quiz chưa ? ở góc trên bên phải màn hình ấy :)
      Đây là link quiz, bạn thử lại nhé: https://ieltsplanet.info/quiz/quiz-01-ky-nang-lam-bai-thi-ielts-writing/?id=2095

IELTS Veteran

Mình đăng câu hỏi lên forum mà mình không thấy nó hiện lên trên trang forum. Và mình thấy nó có thêm mấy cái kí hiệu mình không biết tại sao?.

IELTS Veteran

@Luu Trang Linh: mình vừa edit lại top của bạn rồi :)
      Lần sau, bạn nhớ chọn mục visual ở góc bên phải trước khi post câu hỏi lên nhé :D

IELTS Veteran

Cảm ơn ad nhiều

IELTS Veteran

Nếu bạn Jack ko post link trên comments thì mình cũng ko biết vô đâu để coi phần quiz nữa :( . Chắc tại chưa quen thanh công cụ trên web này :)

• This reply was modified 4 years, 8 tháng ago by Profile photo of Abby Loan Abby Loan.
      • This reply was modified 4 years, 8 tháng ago by Profile photo of Abby Loan Abby Loan.

IELTS Veteran

ko cmt tren trang chu cua wed dc ad a`!!

IELTS Veteran

Các bạn làm quiz nhớ Save answer trước khi click next question nhé.

IELTS Veteran

Cho mình hỏi: Mình đã vào link phía trên để vào Quiz01 nhưng ko hiện lên câu hỏi và phần Quiz của mình đã bị đóng :( Vậy mình phải làm sao ạ? Cám ơn ad nhiều :)

IELTS Veteran

Sao minh khong lam Quiz duoc vay Jack oi?

IELTS Veteran

hi mọi người,

cho tớ xin mấy link xem video, tìm hoài mà không thấy

many thanks

review 1 chút thấy lúc login thì phải đợi download hơi lâu, nhưng khi vào được rồi thì website chạy khá mượt

IELTS Veteran

oop, mình tìm được link video rồi

nhưng bây giờ lại không biết cách để Edit hay Delete post cả

ai chỉ giùm mình

IELTS Veteran

Chào mọi người,

Em đã xem hết video, giờ muốn chuyển sang làm quiz mà mãi không được. Admin xem hộ em với ạ. Em cám ơn :D

IELTS Veteran

Chà, có vẻ vụ quiz nhiều bạn ko làm được quá. Mình sẽ cố gắng fix trong hôm nay nhé. Stay tuned :)

IELTS Veteran

em mới đăng lên 1 bài ! nhưng sao nó hiện chữ tùm lum hết ! mong nhan duoc su giup đỡ a”

Em phân tích như vậy không biết đúng không a? anh chị giúp dùm em a .Because of art’s importance in children’s development  ,  it should be compulsory in high school. Và mình sẽ triền khai ý : ” its Importance” đưa ra dẫn chứng như create in  their studies, stimulate t”

IELTS Veteran

@hoang minh han: bạn nhớ chọn tab Visual ở góc phía bên phải trước khi đăng bài lên nhé, như thế sẽ ko bị hiện chữ tùm lum nữa :)

IELTS Veteran

Mình vào video của week 02 nhưng k vào xem được. Khi t click vào thì tòan bị link sang trang chủ thôi. Mọi người giúp t với! :(

IELTS Veteran

@nguyen Thi Xuan Quynh: Bài tuần 2 sẽ bắt đầu xem được vào thứ 2 tuần sau nhé bạn ^^

IELTS Veteran

Làm quiz xong thì chưa thấy tổng số điểm ad à

IELTS Veteran

Chào bạn, hiện tại mình ko mở được quiz 1 và khi click vào link để bắt đầu học thì nó lại quay về trang chủ. Bạn xem giúp mình với ^.^ Mình chân thành cám ơn!

IELTS Veteran

@all: Lỗi phần Quiz đã được fix hoàn toàn nhé các bạn :)

IELTS Veteran

mọi người đang học online event tối nay ở link nào thế? giúp mình với

IELTS Veteran

IP ơi mình ko xem được video Problems and Solution, những video khác đều xem được

IELTS Veteran

@nguyen Thi Ngan Ha: Bạn xem lại xem nhé, mình vừa chỉnh đó :)
    (nếu ko được thì thử dùng trình duyệt khác thử xem :)

IELTS Veteran

Không hiểu sao phần quiz 02, câu hỏi mình không biết làm thế nào để chọn câu trả lời cả , có ai giải thích giúp mình với . thank all !

IELTS Veteran

@tran Hong Anh: Quiz 2 bao gồm các câu hỏi nối mở bài với thân bài, và sắp xếp câu thành 1 mở bài hoàn chỉnh.

Bạn dùng trỏ chuột để kéo và thả các đoạn văn nhé :)

IELTS Veteran

Hi Jack, cho mình hỏi sao mình ko xem được video How to write an introduction in 3 minutes – Part 2 và video Bonus ạ?

IELTS Veteran

@Yen Nhi: Bạn xem lại nhé, mình vừa sửa đó ^^

IELTS Veteran

Mình xem được rồi. Cám ơn bạn nhiều nha :)

IELTS Veteran

Ad ơi cho mình hỏi tại sao mình không xem được video này ạ?

https://ieltsplanet.info/unit/problem-solution/?id=2095

Các video khác vẫn xem bình thường. Và 1 vấn đề nữa là khi mình nhấn vào làm bài quize thì báo là đã làm xong, nhưng mà mình chưa làm ạ.

Cám ơn ad! :D

IELTS Veteran

Ad ơi cho mình hỏi tại sao mình không xem được video này ạ?

https://ieltsplanet.info/unit/problem-solution/?id=2095

Các video khác vẫn xem bình thường. Và 1 vấn đề nữa là khi mình nhấn vào làm bài quize tuần 1 thì báo là đã làm xong, nhưng mà mình chưa làm ạ.

Cám ơn ad! :D

IELTS Veteran

@nguyen Thi Hau: Bạn xem được chưa ? :)

IELTS Veteran

Mình xem được rồi bạn ạ, cảm ơn bạn nhiều nhé :D

IELTS Veteran

Bạn oy cho minh hỏi sao mình không xem được các video của khóa học nhỉ,

IELTS Veteran

@Thu Trang: Bạn gặp lỗi gì vậy ? :)

IELTS Veteran

mình k thấy link video đâu. không xem được :( vào court chỉ thấy link video là: [jwplayer player=”1″ mediaid=”2744″] không thể xem được

• This reply was modified 4 years, 7 tháng ago by Profile photo of Phạm Xuân Hùng Phạm Xuân Hùng.

IELTS Veteran

@Hùng: Đã fix lỗi mà bạn nói rồi nhé :)
    Bạn thử kiểm tra lại xem ^^

IELTS Veteran

Sao mình không xem được bài “cấu trúc của bài IELTS essay” thế?

Nó chỉ hiện  ‘<span style=”color: #313b3d; font-family: ‘Open Sans’, ‘Helvetica Neue’, sans-serif; font-size: 14px; line-height: 20px;”>[jwplayer player=”1″ mediaid=”2764″]</span>

Mấy tuần rồi luôn, chả xem đc gì cả, bạn xem giúp mình với

• This reply was modified 4 years, 7 tháng ago by Profile photo of m.huong209@gmail.com m.huong209@gmail.com.
    • This reply was modified 4 years, 7 tháng ago by Profile photo of m.huong209@gmail.com m.huong209@gmail.com.

IELTS Veteran

Mình không xem được các video

IELTS Veteran

Mình ko xem đc video phần giới thiệu, nhưng vẫn quiz đc, admin có thể xem giúp mình đc không?

Mình xin cảm ơn.

IELTS Veteran

Admin ơi, cho mình hỏi. Sao mình không xem được video của các bài học, nó chỉ hiện dòng chữ này nề: <span style=”color: #313b3d; font-family: ‘Open Sans’, ‘Helvetica Neue’, sans-serif; font-size: 14px; line-height: 20px;”>[jwplayer player=”1″ mediaid=”2742″]</span>

IELTS Veteran

@all: Trong lúc đợi mình fix lỗi, bạn có thể xem video trong Link này nhé:

https://ieltsplanet.info/course/ielts-writing-ff/?action=curriculum

You must be logged in to reply to this topic.

Review mới

Mình đã đăng ký tham gia một vài khoá học trên IELTS Planet và rất hài lòng. IELTS Xoá mù. Vì mình chưa từng thi IELTS nên qua khoá học này mình có cái nhìn tổng quan về bài thi cũng như tự đánh giá năng lực bản thân ở từng kỹ năng

Phạm Quỳnh Anh

Học viên Premium IELTS
IELTS Planet - Học IELTS online 2019